മേടം, കർക്കടകം ഉൾപ്പെടെയുള്ള 4 രാശിക്കാരുടെ ആരോഗ്യം വഷളായേക്കാം;
ഇന്നത്തെ ദിനം എങ്ങനെയെന്നു നോക്കാം…

0

ചൊവ്വാഴ്ച, മേടം, കർക്കടകം ഉൾപ്പെടെയുള്ള 4 രാശിക്കാരുടെ ആരോഗ്യം വഷളായേക്കാം, അതിനാൽ അവർക്ക് അസ്വസ്ഥത അനുഭവപ്പെടും. ഓഫീസിലെ തടസ്സങ്ങളും നിങ്ങളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കും. എന്നാൽ പണം ലഭിക്കുന്നതിന്റെ സൂചനകളുണ്ട്. മറ്റ് രാശിക്കാർക്ക് ഇന്നത്തെ ദിനം എങ്ങനെയെന്നു നോക്കാം…

മേടം (Aries): ചൊവ്വാഴ്ച നിങ്ങൾക്ക് അസ്വസ്ഥത അനുഭവപ്പെടും. നിങ്ങളുടെ മോശം ആരോഗ്യമാണ് നിങ്ങളുടെ അസ്വസ്ഥതയ്ക്ക് കാരണം. വിദ്യാർത്ഥികളുടെ മനസ്സ് പഠനത്തിൽ ഏർപ്പെടില്ല. ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ ഓഫീസിൽ വരുന്ന തടസ്സങ്ങളാൽ വിഷമിക്കും. ബിസിനസ്സ് ക്ലാസിന് കാര്യങ്ങൾ അൽപ്പം സാധാരണമായി തുടരും.

ഇടവം (Taurus): ചൊവ്വാഴ്ച തൊഴിൽ മേഖലയിൽ ഗുണകരമാണെന്ന് തെളിഞ്ഞു വരും. എല്ലാവരുമായും നിങ്ങൾ ഒരു മധുര വ്യവഹാരം സൂക്ഷിക്കും. ബിസിനസിൽ ലാഭമുണ്ടാകും. ആളുകൾക്ക് ബഹുമാനം ലഭിക്കും. ജോലിയിൽ മേലുദ്യോഗസ്ഥരുടെ പ്രശംസയും ലഭിക്കും അതിലൂടെ പ്രമോഷനും ലഭിക്കാം

മിഥുനം (Gemini): പണത്തിന് ചൊവ്വാഴ്ച വളരെ പ്രധാനമാണ്. പണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ നല്ലതായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ പഴയ സുഹൃത്തിനോട് ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് സംസാരിക്കാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കും അത് മനസിന്‌ നൽകും. വിദ്യാഭ്യാസ, മത്സര മേഖലകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് വിജയം ലഭിക്കും. സാധ്യമായ എല്ലാ പിന്തുണയും കുടുംബാംഗങ്ങളിൽ നിന്ന് ലഭ്യമാകും.

കർക്കടകം (Cancer): നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം ക്ഷയിച്ചേക്കാം, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ ദിവസം മുഴുവൻ നിങ്ങൾ അസ്വസ്ഥതയിൽ ചെലവഴിക്കും. ജോലിയിൽ ആരുടെയെങ്കിലും പിന്തുണ നിങ്ങൾക്ക് ഗുണം ചെയ്യും. പുതിയ ഉത്സാഹവും ഉന്മേഷവും നിങ്ങളിൽ കാണാം. മറ്റുള്ളവരെ സഹായിക്കാൻ മുന്നോട്ടു വരും.

ചിങ്ങം (Leo): ഭാഗ്യം പൂർണ്ണമായി പിന്തുണയ്ക്കില്ല, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് കോടതിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എന്തെങ്കിലും കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ തീർച്ചയായും നിങ്ങൾക്ക് അവയിൽ കുറച്ച് ആശ്വാസം ലഭിക്കും. ചൊവ്വാഴ്ച മുതൽ നിങ്ങളുടെ ജോലിസ്ഥലത്ത് കഠിനാധ്വാനവും അർപ്പണബോധവും അറ്റാച്ചുമെന്റും വ്യക്തമായി ദൃശ്യമാകും. ഇത് തൊഴിൽ മേഖലയിൽ നല്ല വിജയം കൈവരിക്കും.

കന്നി (Virgo): ഈ മേഖലയിൽ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല വിജയം ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ പണം ശരിയായ പ്രവൃത്തികളിൽ ചെലവഴിക്കും. വിദ്യാർത്ഥികൾ പരീക്ഷകളിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തും, പക്ഷേ അവരുടെ മനസ്സിൽ ഭയം നിലനിൽക്കും. വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് ചൊവ്വാഴ്ച നല്ലതാണ്. കഠിനാധ്വാനമനുസരിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് വിജയം ലഭിക്കും.

തുലാം (Libra): ചൊവ്വാഴ്ച സന്തോഷത്തോടെ ആരംഭിക്കും. കുടുംബത്തോടൊപ്പം നല്ല സമയം ചെലവഴിക്കും. ജോലിയിൽ നല്ല സാമ്പത്തിക നേട്ടങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. സ്ഥാനക്കയറ്റത്തിന്റെ സൂചനകളുണ്ട്. കച്ചവടക്കാർക്ക് ലാഭകരമായ ഒരു സാഹചര്യമുണ്ട്. ദിവസം മുഴുവൻ ചടുലതയോടെ നിങ്ങളുടെ ഓരോ ജോലിയും നിങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കും.

വൃശ്ചികം (Scorpio): നിങ്ങൾക്ക് ഭാഗ്യത്തിന്റെ പൂർണ പിന്തുണ ലഭിക്കും. ചൊവ്വാഴ്ച ബിസിനസിന് നല്ലതാണ്. ദിവസം നന്നായി തുടങ്ങും. സഹോദരങ്ങൾക്കും സുഹൃത്തുക്കൾക്കുമൊപ്പം കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കും.

ധനു (Sagittarius): നിങ്ങളുടെ ദിവസം മുഴുവൻ ഉത്സാഹം നിറഞ്ഞതായിരിക്കും. നിങ്ങൾ കുടുംബാംഗങ്ങളുമായി നല്ല സമയം ചെലവഴിക്കും. ജോലിയിൽ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല പണം ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ സാമ്പത്തിക വശം ശക്തമായിരിക്കും. ദിവസം നന്നായി ചെലവഴിക്കും. ഭാഗ്യം നിങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കും.

മകരം (Capricorn): നിങ്ങളുടെ ജോലിസ്ഥലത്ത് നിങ്ങൾ എല്ലാവരോടും നന്നായി പെരുമാറും. കാലാകാലങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ സഹപ്രവർത്തകരുടെ പിന്തുണ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും. നിങ്ങൾക്ക് നല്ല പണം സമ്പാദിക്കാൻ കഴിയും. കുടുംബ സന്തോഷം നന്നായിരിക്കും. കുട്ടിയെ ശ്രദ്ധിക്കുക.

കുംഭം (Aquarius): നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെ പരിപാലിക്കുകയും അവരുടെ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യും. കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കായി നിങ്ങളുടെ തിരക്കുപിടിച്ച ഷെഡ്യൂളിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾ സമയം എടുക്കുകയും അവരോടൊപ്പം നല്ല സമയം ചെലവഴിക്കുകയും ചെയ്യും. പണ വിതരണം പൂർത്തിയാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കൾ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും.

മീനം (Pisces): ഭാഗ്യം വളരെ സഹായകരമാണ്. ജോലിയിൽ സ്ഥാനക്കയറ്റത്തിന് സാധ്യതയുണ്ട്. ലാഭത്തിന്റെ സ്ഥാനം ജോലിസ്ഥലത്ത് നിലനിൽക്കും. കുടുംബത്തിൽ ചില ശുഭകരമായ സംഭവങ്ങൾ ഉണ്ടാകും, നിങ്ങൾ അതിൽ പങ്കെടുക്കും. ദിവസം മുഴുവൻ രസകരമായി ചെലവഴിക്കും.

Leave a Reply