അഴീക്കോട് എംഎൽഎ കെ.എം.ഷാജിയുടെ വസതിയിൽ വിജിലൻസ് നടത്തിവന്ന റെയ്ഡ് അവസാനിച്ചു

0

കോഴിക്കോട്: അഴീക്കോട് എംഎൽഎ കെ.എം.ഷാജിയുടെ വസതിയിൽ വിജിലൻസ് നടത്തിവന്ന റെയ്ഡ് അവസാനിച്ചു. വിജിലന്‍സിനെ ഉപയോഗിച്ചും റെയ്ഡ് നടത്തിയും പിണറായി വിജയന്‍ പകപോക്കുകയാണെന്നും വീട്ടില്‍ നിന്ന് കണ്ടെടുത്ത പണത്തിന് രേഖയുണ്ടെന്നും കെ.എം ഷാജി പ്രതികരിച്ചു.

മൂ​ന്നു ദി​വ​സം അ​വ​ധി​യാ​യ​തി​നാ​ല്‍ പ​ണം ബാ​ങ്കി​ല്‍ അ​ട​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യ​തി​നാ​ല്‍ പ​ണം കൈ​വ​ശ​മു​ണ്ടാ​വു​മെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പി​ച്ച് എ​ത്തി​യാ​ണ് വി​ജി​ല​ന്‍​സു​കാ​ര്‍ പ​ണം കൈ​വ​ശ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഇ​തു ത​നി​ക്ക് തി​രി​ച്ചു​ത​രേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പാ​ണ്.

എ​ല്ലാ രേ​ഖ​യു​മു​ള്ള പ​ണ​മാ​യ​തി​നാ​ലാ​ണ് വീ​ട്ടി​ല്‍ സൂ​ക്ഷി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ രേ​ഖ ഏ​ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക്ക് മു​മ്പി​ലും ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​ന്‍ ഒ​രു​ക്ക​മാ​ണ്. അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി ഒ​രു സ്വ​ത്തും ത​ന്‍റെ പേ​രി​ലി​ല്ല അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

വി​ജി​ല​ന്‍​സ് ത​ന്നെ പി​ന്തു​ട​രു​ന്ന​തി​ന് പി​ന്നി​ല്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നാ​ണ്. ഇ​പ്പോ​ള്‍ പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ വി​ജി​ല​ന്‍​സ് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് സ​ത്യ​സ​ന്ധ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​മ​ല്ല. ത​ന്നെ എ​ങ്ങി​നെ​യെ​ങ്കി​ലും കു​ടു​ക്കാ​നാ​വു​മോ​യെ​ന്ന അ​വ​സാ​ന​ത്തെ ശ്ര​മ​മാ​ണ്. അ​തി​നു മു​ന്നി​ല്‍ മു​ട്ടു​മ​ട​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും നി​യ​മ​പ​ര​മാ​യി നേ​രി​ടു​മെ​ന്നും കെ.​എം ഷാ​ജി പ​റ​ഞ്ഞു.

English summary

Vigilance raid on the residence of Azhikode MLA KM Shaji has come to an end

Leave a Reply