മൂവാറ്റുപുഴയിൽ മൂന്നര വയസുകാരിക്ക് ക്രൂര ലൈംഗിക പീഡനം ഏറ്റതായി റിപ്പോർട്ട്

0

കോട്ടയം: മൂവാറ്റുപുഴയിൽ മൂന്നര വയസുകാരിക്ക് ക്രൂര ലൈംഗിക പീഡനം ഏറ്റതായി റിപ്പോർട്ട്. ആസം സ്വദേശിയായ പെൺകുട്ടിക്ക് നേരെയാണ് പീഡനമുണ്ടായത്. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ കുട്ടി കോട്ടയം മെഡിക്കൽ കോളജ് ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലാണ്.

മാ​ർ​ച്ച് 27ന് ​കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ളേ​ജി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​ത്.‌‌ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ ലൈം​ഗി​ക അ​വ​യ​വ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മാ​ര​ക​മാ​യി ക്ഷ​ത​മേ​റ്റി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മൂ​ര്‍​ച്ച​യു​ള്ള വ​സ്തു ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് പ​രി​ക്കേ​ല്‍​പ്പി​ച്ചെ​ന്നും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. കു​ട്ടി​യു​ടെ കാ​ലി​ന് ഒ​ടി​വു​ള്ള​താ​യും നേ​ര​ത്തെ ക​യ്യൊ​ടി​ഞ്ഞ​തി​നും തെ​ളി​വു​ണ്ട്.

ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളോ​ളം കു​ട്ടി​ക്ക് ഭ​ക്ഷ​ണം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ര​ണ്ടാ​ന​ച്ഛ​നും അ​മ്മ​യ്ക്കൊ​പ്പ​മാ​ണ് കു​ട്ടി ക​ഴി​യു​ന്ന​ത്. കു​ട്ടി അ​പ​ക​ട നി​ല ത​ര​ണം ചെ​യ്തു എ​ന്ന് കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ളേ​ജ് സു​പ്ര​ണ്ട് അ​റി​യി​ച്ചു.

English summary

Three-and-a-half-year-old girl sexually abused in Muvattupuzha

Leave a Reply