രാജ്യത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ രണ്ടു മണിക്കൂറിൽ താഴെയുള്ള ആഭ്യന്തര വിമാനയാത്രക്കിടെ ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്യരുതെന്ന് വിമാനക്കമ്പനികൾക്ക് കേന്ദ്ര വ്യോമയാന മന്ത്രാലയത്തിെൻറ നിർദേശം

0

ന്യൂഡൽഹി: രാജ്യത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ രണ്ടു മണിക്കൂറിൽ താഴെയുള്ള ആഭ്യന്തര വിമാനയാത്രക്കിടെ ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്യരുതെന്ന് വിമാനക്കമ്പനികൾക്ക് കേന്ദ്ര വ്യോമയാന മന്ത്രാലയത്തിെൻറ നിർദേശം.

വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച മു​ത​ൽ ഇ​ത്​​ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ൽ വ​രും. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ർ​ഷം ലോ​ക്​​ഡൗ​ൺ വേ​ള​യി​ൽ നി​ർ​ത്ത​ലാ​ക്കി​യ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ മേ​യ്​ 25ന്​ ​പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ച​പ്പോ​ൾ ചി​ല പ്ര​ത്യേ​ക സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ഭ​ക്ഷ​ണം വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യാ​ൻ മ​ന്ത്രാ​ല​യം എ​യ​ർ​ലൈ​നു​ക​ൾ​ക്ക്​ അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. അ​തി​ൽ മാ​റ്റം വ​രു​ത്തി​യാ​ണ്​ പു​തി​യ നി​ർ​ദേ​ശം പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ച​ത്.

രണ്ടു മണിക്കൂറിൽ കൂടുതലുള്ള യാത്രയിൽ നേരത്തെ പാക്ക് ചെയ്ത ഭക്ഷണവും പാനീയങ്ങളും മാത്രമേ വിതരണം ചെയ്യൂ. ജീവനക്കാർ ഓരോ ഭക്ഷണം വിളമ്പുേമ്പാഴും പുതിയ കൈയുറ ധരിക്കണം.

English summary

The Union Ministry of Civil Aviation has directed airlines not to serve food during domestic flights of less than two hours due to the spread of Kovid in the country.

Leave a Reply