കെ.എം.ഷാജി എംഎൽഎയെ സർക്കാർ വേട്ടയാടുകയാണെന്ന് മുസ് ലിം ലീഗ്

0

മലപ്പുറം: കെ.എം.ഷാജി എംഎൽഎയെ സർക്കാർ വേട്ടയാടുകയാണെന്ന് മുസ് ലിം ലീഗ്. ഷാജിക്ക് പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ച് ഇന്ന് പി.കെ.കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി തന്നെ രംഗത്തെത്തി.

തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ന്‍റെ പി​ന്നേ​റ്റ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യു​ടെ വീ​ട് റെ​യ്ഡ് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് രാ​ഷ്ട്രീ​യ പ്രേ​രി​തം ത​ന്നെ​യാ​ണെ​ന്ന് കു​ഞ്ഞാ​ലി​ക്കു​ട്ടി പ​റ​ഞ്ഞു. ഷാ​ജി​ക്ക് പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ പൂ​ർ​ണ പി​ന്തു​ണ​യു​ണ്ട്. പാ​നൂ​രി​ലെ മ​ൻ​സൂ​റി​ന്‍റെ കൊ​ല​പാ​ത​കം ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നും ശ്ര​ദ്ധ തി​രി​ക്കാ​നു​ള്ള നീ​ക്ക​മാ​ണി​തെ​ന്നും റെ​യ്ഡ് അ​ന​വ​സ​ര​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

കെ.​ടി.​ജ​ലീ​ലി​ന്‍റെ രാ​ജി നി​ൽ​ക്ക​ക്ക​ള്ളി​യി​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ്. ധാ​ർ​മി​ക​ത ഉ​യ​ർ​ത്തി​പ്പി​ടി​ച്ചാ​ണ് രാ​ജി​യെ​ങ്കി​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹം ലോ​കാ​യു​ക്ത ഉ​ത്ത​ര​വ് വ​ന്ന​പ്പോ​ഴെ സ്ഥാ​നം ഒ​ഴി​യ​ണ​മാ​യി​രു​ന്നു. അ​തു​ണ്ടാ​യി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം സ്ഥാ​ന​ത്ത് തു​ട​രാ​നാ​ണ് ശ്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്നും പി.​കെ.​കു​ഞ്ഞാ​ലി​ക്കു​ട്ടി പ​റ​ഞ്ഞു.

English summary

The Muslim League says that the government is hunting for KM Shaji MLA

Leave a Reply