മുട്ടാർപുഴയിൽ 13കാരിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയ കേസിൽ അന്വേഷണം കുഴഞ്ഞുമറിയുന്നു

0

കാക്കനാട്: മുട്ടാർപുഴയിൽ 13കാരിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയ കേസിൽ അന്വേഷണം കുഴഞ്ഞുമറിയുന്നു. സനു മോഹനായിരിക്കാം കുട്ടിയെ കൊലപ്പെടുത്തിയതെന്ന പൊലീസിെൻറ പ്രാഥമിക നിഗമനം തെറ്റുന്നതായാണ് വിവരം. ഇയാൾക്ക് കുട്ടിയെ കൊല്ലേണ്ട സാഹചര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്നാണ് നിലവിലെ തെളിവുകൾ നൽകുന്ന സൂചന.

ത​നി​ക്കു​ള്ള ക​ട​ബാ​ധ്യ​ത​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന് കു​ട്ടി​യെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാം എ​ന്ന ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ട​ലി​ലാ​യി​രു​ന്നു സ​നു മോ​ഹ​ൻ. കു​ട്ടി​യെ പ​ര​സ്യ​ങ്ങ​ളി​ലും സി​നി​മ​ക​ളി​ലും അ​ഭി​ന​യി​പ്പി​ച്ച് ന​ഷ്​​ടം നി​ക​ത്താ​നാ​യി​രു​ന്നു പ​ദ്ധ​തി. ഇ​തി​ന്​ പ്ര​മു​ഖ സം​വി​ധാ​യ​ക​നു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്ന​താ​യി അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി ബ​ന്ധു​ക്ക​ളു​മാ​യി അ​ക​ലം പാ​ലി​ച്ചി​രു​ന്ന കു​ടും​ബം ക​ഴി​ഞ്ഞ ഓ​ണ​ക്കാ​ല​ത്താ​ണ് വീ​ണ്ടും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് സ​നു മോ​ഹ​ന് ക​ട​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​യ​തും. ഒ​തു​ങ്ങി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞി​രു​ന്ന കു​ടും​ബം ഫ്ലാ​റ്റി​ന് പു​റ​ത്തു​ള്ള​വ​രു​മാ​യി ഊ​ഷ്മ​ള ബ​ന്ധം സ്ഥാ​പി​ച്ച​തും ഇ​ക്കാ​ല​ത്താ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തെ​ല്ലാം വ​ലി​യ എ​ന്തോ പ​ദ്ധ​തി ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്തി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന സം​ശ​യ​ത്തി​ലേ​ക്കാ​ണ് വി​ര​ൽ​ചൂ​ണ്ടു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, കു​ട്ടി മ​രി​ച്ച് മൂ​ന്നാ​ഴ്ച ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടും സ​നു മോ​ഹ​നെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത​ത്​ പൊ​ലീ​സി​നെ കു​ഴ​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. ഫ്ലാ​റ്റി​ലെ താ​മ​സ​ക്കാ​ർ അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​രി​ലേ​ക്കും അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘ​ത്തി​െൻറ സം​ശ​യ​മു​ന നീ​ണ്ടി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​തി​ന​കം ആ​റു​ത​വ​ണ​യാ​ണ് താ​മ​സ​ക്കാ​രെ പൊ​ലീ​സ് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​ത്. സം​ഭ​വം ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്ത​വ​ർ ഫ്ലാ​റ്റി​ൽ ത​ന്നെ​യു​ണ്ടെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ പൊ​ലീ​സ്.

അ​ടു​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത് ഭാ​ര്യ​യു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളു​മാ​യി മാ​ത്രം
വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി ക​ങ്ങ​ര​പ്പ​ടി​യി​ലെ ഫ്ലാ​റ്റി​ൽ ഒ​ളി​വി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞി​രു​ന്ന സ​നു മോ​ഹ​ൻ ആ​റു​മാ​സം മു​മ്പ്​ വീ​ണ്ടും ബ​ന്ധം സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത് ഭാ​ര്യ ര​മ്യ​യു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളു​മാ​യി മാ​ത്രം. സ്വ​ന്തം ബ​ന്ധു​ക്ക​ളെ അ​ഭി​മു​ഖീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ മ​ടി​യാ​യി​രു​െ​ന്ന​ന്നാ​ണ് കു​ടും​ബ​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ല​ഭി​ച്ച വി​വ​രം.

പി​താ​വിെൻറ മ​ര​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ച​ട​ങ്ങു​ക​ളി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​തെ മാ​റി​നി​ന്ന​ത് മാ​താ​വു​മാ​യി അ​ക​ൽ​ച്ച​യു​ണ്ടാ​ക്കി. ഇ​യാ​ൾ​ക്ക് പു​ണെ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ബി​സി​ന​സ് ത​ക​രാ​ൻ കാ​ര​ണ​മാ​യി എ​ന്ന്​ ആ​രോ​പി​ച്ച് സ​ഹോ​ദ​ര​ൻ ഷി​നു മോ​ഹ​നു​മാ​യും അ​ക​ൽ​ച്ച​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. അ​വ​സാ​ന​ദി​വ​സം ബ​ന്ധു​വിെൻറ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​ൻ കൂ​ടെ​യി​റ​ങ്ങി​യ ഭാ​ര്യ ര​മ്യ​യെ ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി വി​ല​ക്കി​യാ​ണ് പി​ന്തി​രി​പ്പി​ച്ച​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് സ​നു മോ​ഹ​നെ​യും കു​ട്ടി​യെ​യും കാ​ണാ​താ​വു​ക​യും അ​ടു​ത്ത​ദി​വ​സം മു​ട്ടാ​ർ​പു​ഴ​യി​ൽ​നി​ന്ന് കു​ട്ടി​യു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ടു​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

English summary

The investigation in the case where the body of a 13-year-old girl was found in Muttarpuzha is in disarray

Leave a Reply