കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായതിന്‍റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ രാത്രി കർഫ്യൂ പ്രഖ്യാപിച്ച് രാജസ്ഥാൻ

0

ജയ്പുർ: കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായതിന്‍റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ രാത്രി കർഫ്യൂ പ്രഖ്യാപിച്ച് രാജസ്ഥാൻ. എല്ലാ നഗരങ്ങളിലും വൈകുന്നേരം ആറ് മുതൽ രാവിലെ ആറ് വരെയാണ് കർഫ്യൂ. വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ ഈ മാസം അവസാനം വരെയാണ് നിയന്ത്രണം. വൈകുന്നേരം അഞ്ചിന് ശേഷം എല്ലാ വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങളും അടയ്ക്കണം.

വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കും കോ​ച്ചിം​ഗ് സെ​ന്‍റ​റു​ക​ൾ​ക്കും പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നാ​നു​മ​തി​യി​ല്ല. പൊ​തു​ച്ച​ട​ങ്ങു​ക​ളും സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​ൻ പാ​ടി​ല്ല. വി​വാ​ഹ​ച്ച​ട​ങ്ങു​ക​ൾ​ക്ക് പ​ര​മാ​വ​ധി 50 പേ​ർ​ക്ക് പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാം.

ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച ആ​റാ​യി​ര​ത്തി​ല​ധി​കം പേ​ർ​ക്കാ​ണ് രാ​ജ​സ്ഥാ​നി​ൽ കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ത​ല​സ്ഥാ​ന​മാ​യ ജ​യ്പു​രി​ൽ മാ​ത്രം 1325 പേ​ർ​ക്ക് പു​തു​താ​യി രോ​ഗം ബാ​ധി​ച്ചു. ടെ​സ്റ്റ് പോ​സി​റ്റി​വി​റ്റി നി​ര​ക്ക് എ​ട്ട് ശ​ത​മാ​ന​ത്തി​ന് മു​ക​ളി​ലാ​ണ്. രാ​ജ​സ്ഥാ​നി​ൽ ഇ​തു​വ​രെ മൂ​വാ​യി​ര​ത്തോ​ളം ആ​ളു​ക​ൾ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

English summary

Rajasthan announces night curfew in Kovid

Leave a Reply