അനധികൃത സ്വത്ത് സമ്പാദന കേസിൽ മുസ്‌ലീം ലീഗ് എംഎൽഎ കെ.എം. ഷാജിയുടെ വീട്ടിൽ വിജിലൻസ് പരിശോധന

0

കോഴിക്കോട്: അനധികൃത സ്വത്ത് സമ്പാദന കേസിൽ മുസ്‌ലീം ലീഗ് എംഎൽഎ കെ.എം. ഷാജിയുടെ വീട്ടിൽ വിജിലൻസ് പരിശോധന. ഷാജിയുടെ കോഴിക്കോട്ടെ വീട്ടിലാണ് വിജലൻസ് പരിശോധന നടത്തുന്നത്.

ഷാ​ജി​ക്ക് വ​ര​വി​ൽ ക​വി​ഞ്ഞ സ​മ്പ​ത്തു​ണ്ടെ​ന്ന് വി​ജി​ല​ൻ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ വി​ജി​ല​ൻ​സ് ന​വം​ബ​റി​ൽ പ്രാ​ഥ​മി​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. സ്വ​ത്ത് സ​ന്പാ​ദ​ത്തി​ൽ വ​ര​വി​നേ​ക്കാ​ൾ 166 ശ​ത​മാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ വ​ർ​ധ​ന​വാ​ണ് ഷാ​ജി​ക്ക് ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് വി​ജി​ല​ൻ​സ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.

2011 മു​ത​ൽ 2020 വ​രെ​യു​ള്ള ക​ണ​ക്ക് പ്ര​കാ​രം ഷാ​ജി​ക്ക് 88,57,000 രൂ​പ വ​ര​വു​ള​ള​താ​യി വി​ജി​ല​ൻ​സ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. 32,19,000 രൂ​പ ഇ​ക്കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ ഷാ​ജി ചെ​ല​വാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ ര​ണ്ട് കോ​ടി​യോ​ളം രൂ​പ ഇ​ക്കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ ഷാ​ജി സ​മ്പാ​ദി​ച്ച​താ​യാ​ണ് വി​ജി​ല​ൻ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്ത​ൽ.

English summary

Muslim League MLA KM in illegal acquisition of property case Vigilance check at Shaji’s house

Leave a Reply