വി.ഐ.പികൾചികിത്സ തേടുന്നതിനാൽ മറ്റുള്ളവർക്ക് കിടത്തി ചികിത്സയ്ക്ക് സൗകര്യം കുറഞ്ഞതായി മന്ത്രി അസ്‌ലം ഷേക്ക്

0

മുംബൈ: കോവിഡ് രോഗലക്ഷണങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ മുംബൈയിലെ പ്രധാന ആശുപത്രികളിൽ ബോളിവുഡ്, ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ ദീർഘനാളത്തേക്കു ചികിത്സ തേടുന്നതിനാൽ കോവിഡ് രോഗികളായ മറ്റുള്ളവർക്ക് കിടത്തി ചികിത്സയ്ക്ക് സൗകര്യം കുറഞ്ഞതായി മന്ത്രി അസ്‌ലം ഷേക്ക്. രണ്ടുമാസത്തിനുള്ളിൽ മൂന്നു താത്കാലിക ആശുപത്രികൾ സ്ഥാപിക്കുമെന്ന് സർക്കാർ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

” ചി​ല സി​നി​മാ താ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും ക്രി​ക്ക​റ്റ് ക​ളി​ക്കാ​ര്‍​ക്കും നേ​രി​യ നേ​രി​യ രോ​ഗ​ല​ക്ഷ​ണ​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണു​ള്ള​ത്. ചി​ല​ര്‍​ക്ക് ല​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ളു​മി​ല്ല. എ​ന്നാ​ല്‍ അ​വ​ര്‍ സ്വ​യം സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ക്കു​ക​യും നീ​ണ്ട കാ​ല​ത്തേ​ക്ക് കി​ട​ക്ക​ക​ള്‍ കൈ​വ​ശ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ക്കു​ക​യു​മാ​ണ്.” – അ​സ്ലം ഷെ​യ്ഖ് പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം ക്ര​മാ​തീ​ത​മാ​യി ഉ​യ​രു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളെ​ല്ലാം നി​റ​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഇ​ന്ന് 60,212 കേ​സു​ക​ളാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത്. 281 പേ​ർ മ​രി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്.

English summary

Minister Aslam Sheikh says inpatient treatment for VIPs is inadequate

Leave a Reply