രക്തം കട്ടപിടിക്കുന്ന കേസുകൾ വർധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ജോൺസൻ ആൻഡ് ജോൺസൻ കമ്പനിയുടെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ യു.എസ് നിർത്തിവെച്ചു

0

ന്യൂയോർക്ക്: രക്തം കട്ടപിടിക്കുന്ന കേസുകൾ വർധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ജോൺസൻ ആൻഡ് ജോൺസൻ കമ്പനിയുടെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ യു.എസ് നിർത്തിവെച്ചു.

യു.​എ​സ്​ ഫു​ഡ്​ ആ​ൻ​ഡ്​ ഡ്ര​ഗ്​ അ​ഡ്​​മി​നി​സ്​​ട്രേ​ഷ​നും സെൻറ​ർ ഫോ​ർ ഡി​സീ​സ്​ ക​ൺ​ട്രോ​ളും സം​യു​ക്​​ത​മാ​യാ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​ൻ ഉ​പ​യോ​ഗം നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. യു.​എ​സി​ൽ ജോ​ൺ​സ​ൻ ഒ​റ്റ ഡോ​സ്​ വാ​ക്​​സി​ൻ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ആ​റു​പേ​രി​ൽ ര​ണ്ടാ​ഴ്​​ച​ക്കി​ടെ ര​ക്തം ക​ട്ട​പി​ടി​ച്ച​ത്​ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ട്ട​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ്​ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി ഉ​പ​യോ​ഗം നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച​ത്.

ആ​റു​പേ​രി​ൽ ഒ​രു സ്​​ത്രീ മ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഒ​രാ​ൾ ഗു​രു​ത​രാ​വ​സ്​​ഥ​യി​ൽ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ്. 18നും 48​നും ഇ​ട​യി​ൽ പ്രാ​യ​മു​ള്ള​വ​ർ​ക്കാ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​ൻ ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. രാ​ജ്യ​ത്ത്​ ഇ​തി​ന​കം 70 ല​ക്ഷം ആ​ളു​ക​ൾ​ക്ക്​ ജോ​ൺ​സ​ൻ ആ​ൻ​ഡ്​ ജോ​ൺ​സ​ൻ വാ​ക്​​സി​ൻ ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

English summary

Johnson & Johnson & # 39; s Kovid Vaccination Suspended in the U.S.

Leave a Reply