കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസ് വാടകക്കെടുത്ത് വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ കറങ്ങിയുള്ള ആനവണ്ടി ഫാൻസിെൻറ ‘അഭ്യാസ’യാത്ര വിവാദത്തിൽ

0

സുൽത്താൻ ബത്തേരി: കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസ് വാടകക്കെടുത്ത് വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ കറങ്ങിയുള്ള ആനവണ്ടി ഫാൻസിെൻറ ‘അഭ്യാസ’യാത്ര വിവാദത്തിൽ. ബസിനു മുകളിൽ കയറിയിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായതോടെ സുൽത്താൻ ബത്തേരി ഡിപ്പോ ‘പ്രതിക്കൂട്ടിലായി’. ഡിപ്പോക്ക് നാണക്കേടുണ്ടാക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള ചെയ്തികൾക്കെതിരെ ജീവനക്കാരും രംഗത്തെത്തി.

കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ബ​സി​നെ ഇ​ഷ്​​ട​പ്പെ​ടു​ന്ന​വ​രു​ടെ ജി​ല്ല​ക്ക് പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം സു​ൽ​ത്താ​ൻ ബ​ത്തേ​രി ഡി​പ്പോ​യി​ലെ​ത്തി ര​ണ്ട് ബ​സു​ക​ൾ വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്ത​ത്. മു​ത്ത​ങ്ങ, കാ​രാ​പ്പു​ഴ തു​ട​ങ്ങി​യ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു യാ​ത്ര.

കാ​രാ​പ്പു​ഴ​യി​ൽ ബ​സി​നു മു​ക​ളി​ൽ ക​യ​റി​യി​രു​ന്നു​ള്ള സാ​ഹ​സി​ക പ്ര​ക​ട​ന​ത്തി​ൽ ത​ല​നാ​രി​ഴ​ക്കാ​ണ് അ​പ​ക​ടം ഒ​ഴി​വാ​യ​ത്. പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ ബ​സി​നു മു​ക​ളി​ൽ ക​യ​റി​യി​രി​ക്കു​മ്പോ​ൾ വാ​ഹ​നം പു​റ​കോ​ട്ടെ​ടു​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. മു​ക​ളി​ലെ വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​ൻ ഗൗ​നി​ക്കാ​തെ​യാ​യി​രു​ന്നു യു​വാ​ക്ക​ളു​ടെ ആ​ഘോ​ഷം. പി​റ​കി​ലെ ടൂ​റി​സ്​​റ്റ് ബ​സി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​വ​ർ ര​ഹ​സ്യ​മാ​യി ഇ​ത് മൊ​ബൈ​ൽ കാ​മ​റ​യി​ൽ പ​ക​ർ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​ത് ടൂ​റി​സ്​​റ്റ് ബ​സു​കാ​ർ അ​വ​രു​ടെ ഫേ​സ് ബു​ക്ക് പേ​ജി​ൽ പോ​സ്​​റ്റ് ചെ​യ്ത​തോ​ടെ​യാ​ണ് യാ​ത്ര വി​വാ​ദ​മാ​യ​ത്.

ബ​സു​ക​ൾ ഡി​പ്പോ​യി​ൽ​നി​ന്നു പു​റ​പ്പെ​ടു​മ്പോ​ൾ പ​ട​ക്കം പൊ​ട്ടി​ച്ച് വ​ലി​യ ആ​ഘോ​ഷം ന​ട​ത്തു​ന്ന വി​ഡി​യോ​യും കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ വാ​ട്​​സ്​​ആ​പ് ഗ്രൂ​പ്പി​ൽ പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ക്കാ​തെ ബ​സി​നു മു​ക​ളി​ൽ ക​യ​റി​നി​ന്നാ​ണ് ഈ ​ആ​ഘോ​ഷ​വും. സം​ഭ​വം വി​വാ​ദ​മാ​യ​തോ​ടെ ഡി​പ്പോ​യാ​ലെ ഐ.​എ​ൻ.​ടി.​യു.​സി യൂ​നി​യ​ൻ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ഉ​ന്ന​ത​ർ​ക്ക് പ​രാ​തി ന​ൽ​കി.

English summary

Controversy over Anavandi Fans’ ‘Travel’ trip to KSRTC tourist hire

Leave a Reply